“ஜனாதிபதி மாளிகையும், அலரி மாளிகையும் பல்கலைக்கழகங்களாக மாற்றப்படும்” – சஜித் பிரேமதாச

“ஜனாதிபதி மாளிகையும், அலரி மாளிகையும் பல்கலைக்கழகங்களாக மாற்றப்படும்” – சஜித் பிரேமதாச

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அரசாங்கத்தில் ஜனாதிபதி மாளிகையும், அலரி மாளிகையும் பல்கலைக்கழகங்களாக மாற்றப்படும் என எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச தெரிவித்தார்.

சுஹுரு வகுப்பறைகள் திட்டத்தின் 88வது கட்டத்தின் கீழ் நேற்றைய தினம் (06) சுஹுரு வகுப்பறை உபகரணங்களை வழங்கியமை தொடர்பில் பொருளாதார கொலையாளிகள் சட்டத்தின் முன் நிறுத்தப்பட்டு இழப்பீடு பெறும் நிலைக்கு கொண்டு வரப்படவுள்ளதாகவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

அவர் மேலும் கருத்து தெரிவிக்கையில் பின்வருமாறு.

“.. பிள்ளைகளுக்கு தகரம் மற்றும் தேங்காய் கூரைகள். நாட்டின் ஆட்சியாளர்களுக்கு ஜனாதிபதி மாளிகையும் அலரி மாளிகையும் உள்ளன. இந்த இரண்டு கட்டிடங்களும் சர்வதேச அளவில் நாட்டின் மிக உயர்ந்த தொழில்நுட்ப பல்கலைக்கழகங்களில் இரண்டை உருவாக்க திட்டமிட்டுள்ளோம். இந்த நாட்டின் தலைவராக, ஆட்சியாளர்களுக்கு மாளிகைகள் தேவையில்லை.

இந்நாட்டு குழந்தைகளுக்கும், இந்நாட்டு சாதாரண மக்களுக்கும் மாளிகைகள் இருக்க வேண்டும். நீங்கள் ஏழை பெற்றோரின் குழந்தைகளாக இருந்தாலும், திறமையில் பணக்காரர்களாக இருக்கிறீர்கள். நீங்கள் அறிவில் பணக்காரர். நீங்கள் டாஸ்க் சாம்பியன்ஷிப்பில் பணக்காரர். உங்கள் கல்வி சர்வதேச தரத்தில் இருக்க வேண்டும் என்பது உங்கள் உரிமை. அந்த கடமையை நிச்சயம் நிறைவேற்றுவோம் என்பதை இந்த நேரத்தில் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்.

வங்குரோத்து நாட்டில் ஆட்சியாளர்கள் அரச சொத்துக்கள், அரச வளங்கள், அரச நிதிகளை சூறையாடும் காலத்தில் நான் தெளிவாக கூறுகின்றேன், உங்களின் எதிர்காலத்தை காப்பாற்றவும், பாதுகாக்கவும் நாட்டை திவாலாக்கிய பொருளாதார கொலையாளிகளை நீதியின் முன் நிறுத்துவது மட்டுமல்ல. அவர்களை நாட்டுக்காக நிச்சயம் செலுத்துவோம்..”

CATEGORIES
TAGS
Share This