சர்வதேச தேடப்பட்டு வந்த இலங்கையர் ஜேர்மனியில் கைது

சர்வதேச தேடப்பட்டு வந்த இலங்கையர் ஜேர்மனியில் கைது

ருமேனியாவில் ஏப்ரல் 18 – 1991 ஆம் ஆண்டு புக்கரெஸ்டில் நடந்த ஒரு கொலைக்காக சர்வதேச அளவில் தேடப்பட்டு வந்த 53 வயதான இலங்கையர் ஒருவர், இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் ஜெர்மனியில் கைது செய்யப்பட்ட நிலையில் 19 ஆண்டு கால சிறைத்தண்டனையை அனுபவிக்க அவர் ஏப்ரல் 23 அன்று ருமேனியாவுக்கு நாடு கடத்தப்பட உள்ளார்.

 அந்த நபர் 1991 டிசம்பரில் ருமேனியாவில் ஒரு வெளிநாட்டு குடிமகனைக் கொன்றார்.

பின்னர் அவர் கொலை செய்தவரை கட்டி, அவரது இல்லத்திலிருந்து ஒரு கம்பளத்தில் போர்த்தி, அவரை க்ராங்காசி பகுதிக்கு கொண்டு சென்றார், அங்கு அவர் உடலை ஏரியில் அப்புறப்படுத்தினார்.

இந்த குற்றத்திற்காக அவருக்கு 19 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

ஜேர்மனியில் அவர் இருக்கும் இடத்தைப் பற்றிய தகவலைத் தொடர்ந்து, ருமேனிய அதிகாரிகள் தங்கள் ஜெர்மன் சகாக்களுடன் ஒத்துழைத்தனர், இது ஜனவரி 3 அன்று மோயர்ஸில் அவர் கைது செய்ய வழிவகுத்தது.ருமேனியாவுக்கு நாடுகடத்தப்பட்டதும், தண்டனையை நிறைவேற்ற அந்த நபர் சிறையில் அடைக்கப்படுவார்

CATEGORIES
Share This