இந்தோ-பசிபிக் பிராந்தியத்துக்கான பிரான்ஸ் தூதர் மற்றும் கடற்படை தளபதி இடையே அதிகாரப்பூர்வ சந்திப்பு

இந்தோ-பசிபிக் பிராந்தியத்துக்கான பிரான்ஸ் தூதர் மற்றும் கடற்படை தளபதி இடையே அதிகாரப்பூர்வ சந்திப்பு

இந்தோ-பசிபிக் பிராந்தியத்துக்கான பிரான்ஸ் தூதுவராக கடமையாற்றும் மார்க் அபென்சோர் அவர்கள் கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பிரியந்த பெரேராவை கடற்படைத் தலைமையகத்தில் இன்று (19) உத்தியோகபூர்வ சந்திப்பொன்றை மேற்கொண்டார்.

இந்த உத்தியோகபூர்வ சந்திப்பில், கடற்படைத் தளபதி மற்றும் இந்தோ-பசிபிக் பிராந்தியத்திற்கான பிரான்ஸ் தூதுவர் இடையே இருதரப்பு முக்கியத்துவம் வாய்ந்த விஷயங்கள் குறித்து சிநேகபூர்வ கலந்துரையாடல் நடைபெற்றது. இலங்கையில், கமாண்டர் Jean-Baptiste TROUCHE மற்றும் கடற்படைத் தளபதி கொமடோர் கோசல வர்ணகுலசூரியவின் கடற்படை உதவியாளர் மற்றும் பலர் கலந்துகொண்டனர்.

மேலும், இந்நிகழ்வைக் குறிக்கும் வகையில், இந்திய-பசிபிக் பிராந்தியத்தில் உள்ள பிரான்ஸ் தூதுவருக்கு கடற்படைத் தளபதி நினைவுப் பரிசை வழங்கினார்.

CATEGORIES
TAGS
Share This