ஜனாதிபதி தேர்தலுக்கான வாக்குப்பெட்டிகள் தயார்படுத்தும் நடவடிக்கைகள் !

ஜனாதிபதி தேர்தலுக்கான வாக்குப்பெட்டிகள் தயார்படுத்தும் நடவடிக்கைகள் !

எதிர்வரும் ஜனாதிபதித் தேர்தலுக்கு தேவையான வாக்குப்பெட்டிகளை தயார் செய்யுமாறு அதிகாரிகளுக்கு ஏற்கனவே பணிப்புரை வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் ஆர்.எம்.ஏ.எல்.ரத்நாயக்க தெரிவித்துள்ளார்.

எதிர்வரும் ஒக்டோபர் மாதம் ஜனாதிபதித் தேர்தல் நிச்சயமாக நடைபெறவுள்ளதால், வாக்குப்பெட்டிகள் உடனடியாக தயாரிக்கப்படும் . வாக்குச் சாவடி விவரங்கள் கிடைத்தவுடன், வாக்குப்பெட்டிகளில் ஏதேனும் குறைபாடுகள் இருந்தால் அவற்றை உடனடியாக சரி செய்ய ஆணையம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது , மேலும் வாக்குப்பதிவுக்குப் பயன்படுத்தப்பட்ட சேதமான வாக்குப்பெட்டிகள் ஏராளமாக உள்ளதாகவும், அவை பழுதுபார்க்க அரசு தொழிற்சாலைக்கு. னுப்பி வைக்கப்படும் என்றும் ஆணையம் தெரிவித்துள்ளது.

இதேவேளை, தேர்தலை இலக்காகக் கொண்டு அதிகாரிகள் கணக்கெடுப்பு விரைவில் நடத்தப்படும் எனத் தெரிவித்த ரத்நாயக்க, உள்ளுராட்சி தேர்தல் கண்காணிப்பு அமைப்புகளுடன் அடுத்த வாரம் கலந்துரையாடவுள்ளதாகத் தெரிவித்துள்ளார்.
அரசியல் கட்சிகளின் தேர்தல் செலவுகள் குறித்தும் அங்கு விவாதிக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

ஜனாதிபதி தேர்தல் செப்டம்பர் 17 முதல் அக்டோபர் 16 வரை நடைபெறும் என தேர்தல் ஆணையம் சமீபத்தில் அறிவித்தது.

CATEGORIES
Share This