டெல்லியை வீழ்த்திய குஜராத் டைட்டன்ஸ்!

டெல்லியை வீழ்த்திய குஜராத் டைட்டன்ஸ்!

16ஆவது ஐபிஎல் போட்டி இந்தியாவில் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது.

நேற்றைய ஆட்டத்தில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியும், டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணியும் மோதின. இதில் நாணயச்சுழற்சியில் வென்ற குஜராத் அணியின் அணித்தலைவர் ஹர்த்திக் பாண்ட்யா பந்து வீச்சை தேர்வு செய்தார்.

அதன்படி, டெல்லி அணி முதலில் துடுப்பாட்டம் செய்ய களமிறங்கியது. தொடக்க ஆட்டக்காரரரும் அணித்தலைவருமான டேவிட் வார்னர் தாக்குப்பிடித்து 37 ஓட்டங்கள் எடுத்தார். சர்ப்ராஸ் கான் 30 ஓட்டங்களும், அபிஷேக் பொரெல் 20 ஓட்டங்களையும் எடுத்தனர்.

கடைசி கட்டத்தில் அக்சர் படேல் பொறுப்புடன் ஆடி 36 ஓட்டங்கள் எடுத்து ஆட்டமிழந்தார். இறுதியில், டெல்லி அணி நிர்ணயிக்கப்பட்ட 20 ஓவரில் 8 விக்கெட்டுக்கு 162 ஓட்டங்கள் எடுத்தது. குஜராத் சார்பில் ஷமி, ரஷீத் கான் ஆகியோர் தலா 3 விக்கெட்டும், அல்ஜாரி ஜோசப் 2 விக்கெட்டும் வீழ்த்தினர். 163 ஓட்டங்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் குஜராத் களமிறங்கியது.

இதில், சாய் சுதர்ஷன் அதிகபட்சமாக 48 பந்துக்கு 62 ஓட்டங்கள் எடுத்தார். தொடர்ந்து விஜய் சங்கர் 29 ஓட்டங்களும், டேவிட் மில்லர் 31 ஓட்டங்களும், சாஹா மற்றும் ஷூப்மன் கில் தலா 14 ஓட்டங்களும், ஹர்திக் பாண்டியா 5 ஓட்டங்களும் எடுத்தனர்.

போட்டியின் இறுதியில் 18.1 ஓவரில் 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் 163 ஓட்டங்களை எடுத்து குஜராத் அணி அபாரமாக வெற்றிப் பெற்றுள்ளது.

CATEGORIES
TAGS
Share This