காங்கோவில் பொதுமக்கள் 17 பேரை தூக்கிலிட்டுக் கொன்ற கிளர்ச்சியாளர்கள்!

காங்கோவில் பொதுமக்கள் 17 பேரை தூக்கிலிட்டுக் கொன்ற கிளர்ச்சியாளர்கள்!

காங்கோவில் பொதுமக்கள் 17 பேரை கிளர்ச்சியாளர்கள் தூக்கிலிட்டுக் கொன்ற சம்பவம் பெரும் அச்சத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

வீதியில் சென்றுகொண்டிருந்த வாகனங்களை கிளர்ச்சியாளர்கள் குழு கடத்தியது. இந்த சம்பவத்தில் அந்த வாகனங்களில் பயணம் செய்த பொதுமக்கள் 17 பேர் கிளர்ச்சியாளர்கள் குழுவால் தூக்கிலிடப்பட்டு கொல்லப்பட்டதாக அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

மத்திய ஆப்பிரிக்க நாடான காங்கோ குடியரசில் உள்நாட்டுப்போர் பல ஆண்டுகளாக நடைபெற்றுவருகிறது. அதேவேளை காங்கோவில் பல்வேறு பயங்கரவாத குழுக்களும் செயல்பட்டு வருகின்றன. பயங்கரவாத குழுக்கள் அவ்வப்போது பொதுமக்கள் மீதும் பாதுகாப்புப் படையினர் மீதும் தாக்குதல் நடத்தி வருகின்றனர். இந்தச் சம்பவங்களில் பலர் உயிரிழந்து வருகின்றனர். பயங்கரவாதிகளை ஒழிக்கும் நடவடிக்கையில் காங்கோ பாதுகாப்புப் படையினர் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

CATEGORIES
TAGS
Share This