ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் நகைகள் மாயம் – பொலிசார் விசாரணை!

ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் நகைகள் மாயம் – பொலிசார் விசாரணை!

டிகர் ரஜினிகாந்தின் மகள் ஐஸ்வர்யா வீட்டு லாக்கரில் இருந்த 60 சவரன் நகை, வைரம், நவரத்தின கற்கள் மாயமானதாக தேனாம்பேட்டை காவல் நிலையத்தில் முறைப்பாடு அளித்துள்ளார்.

ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் அளித்த முறைப்பாட்டில், 2019ஆம் ஆண்டு லாக்கரில் வைக்கப்பட்டிருந்த நகை மூன்று முறை வீடு மாறியும் எடுக்கப்படவில்லை. சென்னை செயிண்ட் மேரிஸ் வீதி வீடு, தனுஷின் சிஐடி நகர் வீடு, போயஸ் கார்டனில் உள்ள ரஜினியின் வீட்டில் லாக்கர் மாறி மாறி வைக்கப்பட்டிருந்ததாக தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

லாக்கரில் இருந்த நகைகள் குறித்து வீட்டில் பணிபுரியும் 3 வேலைக்காரர்களுக்கும் தெரியும் என முறைப்பாட்டு மனுவில் தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கடந்த மாதம் அளித்த முறைப்பாடு தேனாம்பேட்டை பொலிசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

CATEGORIES
TAGS
Share This