வேலை நிறுத்தம் செய்வோரின் வேலைகள் ரத்து, சொத்துக்கள் யாவும் பறிமுதல் செய்யப்படும்

வேலை நிறுத்தம் செய்வோரின் வேலைகள் ரத்து, சொத்துக்கள் யாவும் பறிமுதல் செய்யப்படும்

சர்வதேச நாணய நிதியத்துடனான பேச்சுவார்த்தைகள் இறுதிக் கட்டத்தை எட்டியுள்ளதாகவும், நாடு நெருக்கடியான தருணத்தில் இருக்கையில் வேலைநிறுத்தம் செய்வதால் இந்த வேலைத் திட்டத்தை சீர்குலைக்க இடமளிக்கப் போவதில்லை எனவும் ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தவிசாளரும் பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான வஜிர அபேவர்தன தெரிவித்துள்ளார்.

கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைத் தெரிவித்தார்.

அத்தியாவசிய பொதுச் சேவைகள் சட்டத்தின் கீழ் வேலைநிறுத்தம் மற்றும் அரசின் வேலைத் திட்டத்தை சீர்குலைக்கும் அனைத்து வேலைநிறுத்தங்களில் ஈடுபடும் குற்றவாளிகளது அசையும் அல்லது அசையா சொத்துக்கள் அனைத்தும் பறிமுதல் செய்யப்படும் என்றும் அந்தக் குற்றச்சாட்டுகளின் கீழ் நடத்தப்படும் விசாரணையின் பின்னர் குற்றவாளிகள் என நிரூபிக்கப்படுபவர்களுக்கு இரண்டு வருடங்கள் அல்லது அதற்கும் குறைவான சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும் எனவும் அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

இந்தக் குற்றத்தை செய்பவர் பணிபுரியும் உரிமையை இழக்க நேரிடும் என சட்டத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதாகவும் வஜிர அபேவர்தன தெரிவித்தார்.

CATEGORIES
TAGS
Share This