பொருட்களின் விலையை மேலும் குறைப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் இல்லை!

பொருட்களின் விலையை மேலும் குறைப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் இல்லை!

தற்போதைய பொருட்களின் விலையை மேலும் குறைப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் இல்லை என ஜனாதிபதியின் சிரேஷ்ட ஆலோசகர் சாகல ரத்நாயக்க தெரிவித்துள்ளார்.

ரூபாயின் வலுவூட்டல் மிகவும் மெதுவாக நடைபெறுவதால், மக்களின் வருமானத்தை அதிகரிக்க நடவடிக்கை எடுப்பதுதான் இப்போது செய்ய வேண்டும் என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

“நாம் பொருட்களின் விலையை கொண்டு வரக்கூடிய மிகக் குறைந்த நிலையை அடைந்துவிட்டோம். காய்கறிகள் போன்ற சில விஷயங்கள் குறைந்து கொண்டே வருகின்றன. ஆனால் அந்நியச் செலாவணியைப் பொறுத்தவரை, பொருட்களின் விலை நாம் கொண்டு வரக்கூடிய மிகக் குறைந்த நிலையை எட்டியுள்ளது.

ரூபாயின் மதிப்பு மெல்ல மெல்ல வலுவடைகிறது. வருமானத்தை அதிகரிக்க செய்ய வேண்டியது. அல்லது பொருட்களின் விலை மும்மடங்கு உயர்வுக்கு ஏற்றவாறு வருமானம் ஈட்ட வேண்டும். அரசு ஊழியர்களின் வருமானம் இந்த ஆண்டு ரூ.10,000 அதிகரிக்கும். இது பொருட்களின் விலை உயர்வுக்கு கூட போதுமானதாக இல்லை. ஆனால் இந்த ஆண்டு இதைத்தான் அரசாங்கத்தால் தாங்க முடியும். அடுத்த சவால் வருமானம்..”

அரசாங்கத்தினால் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் வேலைத்திட்டங்களால் பொருளாதாரம் திட்டமிட்ட வகையில் வலுவடைந்து வருவதாக சாகல ரத்நாயக்க மேலும் தெரிவித்தார்.

CATEGORIES
TAGS
Share This